Lokacin shirya wani taron, akwai abubuwa da yawa da kuke buƙatar la'akari da su kamar kasafin kuɗi, wurin taro, nishaɗi, da ƙari. Amma wani muhimmin al'amari shine cutlery. Zai iya haɓaka taron ku da haɓaka ƙwarewar baƙo gabaɗaya. Ƙirƙirar menu mai kyau na iya zama ɗan ƙaramin ƙarfi. Wataƙila ba ku san inda za ku fara ba. Koyaya, INFULL yana farin cikin taimaka muku.
Anan zaku sami mafi mahimman abubuwan da kuke buƙata don yin mafi kyawun menu don taron ku.
Lokaci na gaba da kuke shirin biki kuyi la'akari da waɗannan:
Jigo
Menu na abinci mai jigo yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke jan hankalin baƙi. Mai da hankali ga ƙungiyar ku a kusa da wani nau'in menu. Ka tuna irin ƙwarewar da kake son tunawa da ita. A cikakke, mun ƙware a cikin kayan kwalliya na gargajiya, kayan tebur - kuma an sassaka a gaban baƙi na haifar da yanayi mai ban sha'awa da ƙwarewar dafa abinci.
Lambobin
Waɗannan su ne duk ma'auni da dole ne ku yi la'akari da su don gina babban menu, don haka za ku iya gudanar da taron ku a hankali ba tare da wani abin mamaki ba.
· Farashin kowace Faranti (Jimlar Kudin Abinci ÷ Jimlar Baƙi da Aka Bauta)
· Farashin kowane mutum
· Yawan Baƙi
· Lokacin Aiki
Ƙuntatawa
Yayin ƙirƙirar menu don taron ku, ya kamata ku san abubuwan da baƙi ke so. Wasu na iya samun allergies ko ƙuntata abinci. A wannan yanayin, kuna buƙatar yin aiki a hankali kuma ku sami menu wanda zai iya daidaitawa ga kowa da kowa.
The Timeline
Haɓaka menu mai kyau na iya ɗaukar adadin wadatar ku, har ma fiye da haka idan kuna amfani da abinci azaman babban nishaɗi. Yi hankali game da zaɓuɓɓukan menu da ke akwai, don haka kuna da mafi kyawun hangen nesa na wanne ne mafi kyau a gare ku. Sannan, tuntuɓi sabis ɗin abinci don ku iya aiki tare don nemo menu wanda ya dace da kowa.
Da zarar an daidaita duk waɗannan abubuwan harsashi, kuna kan hanya don yin nasarar taron ku!