Infull Cutlery ya haɓaka don zama ƙwararren masana'anta kuma amintaccen mai samar da kayayyaki masu inganci. A cikin dukkan tsarin samarwa, muna aiwatar da tsarin sarrafa ingancin ingancin ISO sosai. Tun da aka kafa, koyaushe muna manne wa ƙirƙira mai zaman kanta, sarrafa kimiyya, da ci gaba da haɓakawa, da kuma samar da ayyuka masu inganci don saduwa da ma wuce bukatun abokan ciniki. Muna ba da tabbacin sabon kayan abinci na kayan abinci na tebur zai kawo muku fa'idodi da yawa. A koyaushe muna jiran amsa don karɓar tambayar ku. Kayan tebur na gidan abinci Infull Cutlery suna da ƙungiyar ƙwararrun sabis waɗanda ke da alhakin amsa tambayoyin abokan ciniki ta Intanet ko waya, bin diddigin yanayin dabaru, da taimaka wa abokan ciniki warware kowace matsala. Ko kuna son samun ƙarin bayani kan menene, me yasa da yadda muke yi, gwada sabon samfuranmu - Masu ba da kayan abinci na gidan abinci na OEM, ko kuna son haɗin gwiwa, muna son ji daga gare ku.Infull Cutlery ya yi nisa gaba a cikin masana'antar tebur kayan abinci don mafi kyawun sabis na inganci.
1.304 bakin karfe raba farantin karfe - Cikakken amintaccen filastik kyauta madadin, Eco-Friendly abincin rana abincin dare raba tire.
Zane 2.5 Sashe - 2 babba da jita-jita na gefe 3. Kada ku damu da abincin da aka haɗe.
3.Easy don tsaftacewa, Mai dacewa stackable don sauƙin ajiya, dacewa da Amfani da Kullum
4.Multi Amfani - Cikakke don gida. Mai girma don fikinik, zango, kindergarten, abincin rana na makaranta, da sauran amfanin waje.
◎ KYAUTA KYAUTA
Abu A'a: | Suna: | Girma (mm): | Nauyi(g): |
Farashin 09 | Faranti 5-bangare | 280*220*40 | 347 |
◎ BAYANIN KYAUTATA
☆ Zagaye gefuna:
Saboda aminci, Multi-tsari nika jiyya, santsi gefuna ba zai zama kaifi, yadda ya kamata kauce wa scratching fata na baki.
☆ Madubin tunani:
Bakin karfe da aka goge madubi, azurfa mai sheki, ba tare da sutura ko ƙari ba, yana yin gamawa kamar madubi tare da kyawawa, kyawu mai kyawu mai sauƙin tsaftacewa.
☆ Kare Muhalli:
304 Bakin Karfe Rarraba - Kyakkyawan madadin filastik mai aminci gaba ɗaya. Kare muhalli.
☆ Guda 3:
Rarrabe sassan, kada ku haɗa abinci tare, raba rigar da bushe.
◎ HOTUNAN KYAUTATA
◎ AMFANIN KYAUTATA
Masana'antar sana'a
Farantin abincin mu bakin karfe yana da amfani kuma mai girma zane don kicin na zamani.
Amfanin farashi
Daɗin riƙewa. Salon gargajiya, nagartaccen fasaha da sauƙin tsaftacewa.
Kyakkyawan sabis
Ana iya yin jiyya na saman bisa ga buƙatun ku, mai sheki, matte, electroplating, spraying, da dai sauransu.
Amfanin samfur
Kyakkyawan sabis da ƙwararrun masana'antun kayan abinci na bakin karfe.Custom kayayyaki da OEM maraba.
◎ SAMU MISALI
▶ Samfura:Ana samun samfuran kyauta; kawai kuna buƙatar biyan kuɗin gaggawa. Kuna iya samar da a/c ɗin ku kamar DHL, ko kuna iya kiran mai jigilar ku don ɗauka daga ofishinmu.
▶ LOGO: Za mu shirya zane-zane don tabbatarwa na gani, kuma na gaba za mu samar da samfurin gaske don tabbatarwa na biyu. Idan samfurin ya yi kyau, a ƙarshe za mu je zuwa samar da taro.
▶ Misalin lokaci:Idan samfurin da kuke buƙata a cikin hannun jari, kawai buƙatar kwanaki 1-3, da kwanakin aiki na 4-6 don jigilar kaya. Idan kuna buƙatar buɗe sabon abu ko wani wanda aka keɓance, zai ɗauki kwanaki 5-15.
▶ ODM/OEM:Za mu iya karɓar sabis na OEM. Hakanan muna da ƙungiyar ƙirar mu. Muna maraba da masu zane-zane, injiniyoyi. masu ba da shawara don yin magana da mu kowane ra'ayi akan zaɓin kayan, ƙirar samfur.
▶ Lokaci:Don abubuwan da aka samu, za mu aika muku da kaya a cikin kwanaki 10-15 bayan karɓar kuɗin ku. Don samfuran da aka keɓance, lokacin bayarwa shine kwanaki 45-60 bayan karɓar kuɗin ku. Wannan ya dogara da jimillar adadin da ake buƙata.
▶ Port:Dukkanin samfuran za a jigilar su daga China, galibi daga tashar jiragen ruwa na GuangZhou ko ShenZhen, idan kuna buƙatar jigilar kaya daga wasu biranen ko tashar jiragen ruwa, da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin tabbaci. Kuma za mu iya yin jigilar kaya zuwa duniya.
▶ Hanyar Biyan Kuɗi:Lokacin biyan kuɗin mu shine T/T. Biya 30% ajiya a gaba, biya ma'auni kafin bayarwa. Za a iya tattauna sauran lokacin biyan kuɗi.
◎ HIDIMARMU
MOQ:
1. Don samar da girma, nau'in nau'in ƙirarmu yana da bukatun MOQ daban-daban.
2. Ƙananan tsari yana karɓa. Don Allah a tuntube mu don ƙarin cikakkun bayanai.
3. Muna da MOQ don samar da taro. Abu daban-daban tare da fakiti daban-daban yana da MOQ daban-daban. Da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin bayani.
Lokacin samarwa:
1. Muna da hannun jari na kayan gyara don yawancin abubuwa. 3-7days don samfurin ko ƙananan umarni, kwanaki 15-35 don akwati na 20ft.
2. Yana ɗaukar kwanaki 10-15 don MOQ. Muna da babban ƙarfin samarwa, wanda zai iya tabbatar da lokacin bayarwa da sauri har ma da yawa.
3. Yawancin lokaci 3 ~ 30 kwanaki, saboda salo da launi daban-daban.
Kunshin:
1. Muna da akwatunan kyauta a gare ku zaɓi. Idan ba ku son marufi ko kuna da ra'ayoyin ku, ana maraba na musamman.
2. Yana ɗaukar kwanaki 10-15 don MOQ. Muna da babban ƙarfin samarwa, wanda zai iya tabbatar da lokacin bayarwa da sauri har ma da yawa.
3. Yawancin lokaci 1pc / pp jakar, 50-100pcs cikin 1 dam, 800-1000pcs cikin 1 kartani.
◎ FAQ
Q. Menene 18-10 Bakin Karfe Flatware?
A. 18-10 yana nufin abun da ke ciki na bakin karfe. Ya ƙunshi 18% chromium da 10% nickel don kyakkyawan ƙarfi da juriya na lalata.
Q. Menene kayan yankan bakin karfe?
A. Bakin karfe tableware yana samuwa a cikin hudu halaye: 13/0, 18/0, 18/8 ko 18/10.
Q. Menene manyan nau'ikan Bakin Karfe na kayan abinci?
A. Su ne 13/0, 18/0, 18/8 ko 18/10.
Q. Menene halaye na bakin karfe tableware?
A. Mai ɗorewa, mai jure lalata, mai jurewa, zai iya ɗaukar shekaru da yawa, kuma injin wanki mai lafiya.
Q. Wani nau'in kayan da aka gama saman da za ku iya bayarwa?
A. Tumbling, hannun goge, madubi, matt, launi plated, rufi da sauran surface gama samar tsari.
Q. Shin kayan yankan gwal za su shuɗe?
A. Infull yana ɗaukar wani ci-gaba na electroplating tsari, da bakin karfe cutlery yi ba zai shude da kuma zama m.
Q. Menene kayan yankan bakin karfe?
A. Infull yana ɗaukar wani ci-gaba na electroplating tsari, da bakin karfe cutlery yi ba zai shude da kuma zama m.
Q. Wadanne matakai ke samuwa don tambura na al'ada?
A. Za ka iya zabar mu data kasance kayayyakin don ƙara logo: bugu, Laser, embossing, canja wurin bugu, da dai sauransu.
Q. Waɗanne launuka za a iya gyara kayan yankan bakin karfe?
A. Gabaɗaya, azurfa, zinari, baki, zinari mai fure, plating launi sune mafi yawan gaske, zaku iya ba mu launi da kuke so, zamu tattauna dalla-dalla.
Q. Zan iya keɓance takamaiman cokali tare da ƙirar samfurin ku?
A. Tabbas, zaku iya amfani da ƙirarmu na yanzu don keɓance cokali na kofi ko cokali mai zaki da ƙari.